Ilan Pappé

Hoton Ilan Pappé

Ilan Pappé

Ilan Pappé ɗan tarihi ne kuma ɗan gwagwarmayar gurguzu. Shi malami ne a fannin tarihi a Kwalejin Kimiyyar Zamantakewa da Nazarin Duniya a Jami'ar Exeter ta Burtaniya, darektan Cibiyar Nazarin Falasdinu ta Turai ta jami'ar, kuma babban darektan Cibiyar Nazarin Siyasa ta Kabilanci ta Exeter. Har ila yau, shi ne marubucin mafi kyawun Tsarin Tsabtace Kabilanci na Falasdinu (Duniya ɗaya), Tarihin Falasdinawa na Zamani (Cambridge), Gabas ta Tsakiya ta Zamani (Routledge), Tambayar Isra'ila / Falasdinu (Routledge), Falasdinawa da aka manta: Tarihin Falasdinawa. Falasdinawa a Isra'ila (Yale), Ra'ayin Isra'ila: Tarihin Ƙarfi da Ilimi (Verso) kuma tare da Noam Chomsky, Gaza a cikin Rikicin: Tunani akan Yaƙin Isra'ila da Falasdinawa (Penguin). Ya rubuta don, da sauransu, Guardian da London Review of Books.

Labarai

Duk sabbin abubuwa daga Z, kai tsaye zuwa akwatin saƙo naka.

Cibiyar Sadarwar Sadarwar Jama'a da Al'adu, Inc. 501 (c) 3 ce mai zaman kanta.

EIN din mu # shine # 22-2959506. Ba za a iya cire gudummawar ku ta haraji ba gwargwadon izinin doka.

Ba ma karɓar kuɗi daga talla ko masu tallafawa kamfanoni. Mun dogara ga masu ba da gudummawa irin ku don yin aikinmu.

ZNetwork: Labari na Hagu, Nazari, Hanyoyi & Dabaru

Labarai

Shiga Z Community - karɓar gayyatar taron, sanarwa, Digest na mako-mako, da damar shiga.